Sống không biên giới

Giảm đau

Lưới Danh sách

Định hướng giảm xuống

3 Sản phẩm

  1. Thực phẩm chức năng giúp giảm đau Kirkland Low Dose Aspirin 81 mg
    310.000 ₫

    Kirkland Low Dose Aspirin với Aspiri 81 mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!
    Bạn thường xuyên phải suy nghĩ, làm việc nặng ? Thường xuyên phải chịu đựng những cơn đau đầu,đau lưng, đau cơ tay chân do cường độ làm việc liên tục? Bạn đang phải chống chọi với cơn đau răng khó chịu, khiến bạn bực mình, và không tập trung vào công việc ?! Nhưng tất cả những thứ trên giờ không là gì cả, vì nay đã có Kirkland Low Dose Aspirin !!! Kirkland Low Dose Aspirin với Aspirin 81mg sẽ đập tan tất cả những cơn đau nhức giùm bạn, giúp bạn nhanh chóng lấy lại tinh thần, tiếp tục với công việc, cuộc sống hằng ngày của bạn !!!

    Công dụng: Nhanh chóng điều trị các cơn đau nhức,trị nhức đầu giúp bạn lấy lại tinh thân làm việc.

    Hướng Dẫn sử dụng: Uống 1 cốc nước đầy với mỗi liều. Đối với người lớn và trẻ em trên 12 tuổi: dùng 4 đến 8 viên mỗi liều, các liều dùng cách nhau ít nhất 4 tiếng. Không dùng quá 48 viên trong vòng 24 tiếng nếu không có sự chỉ định của bác sĩ.
    Không dùng cho trẻ em dưới 12 tuổi nếu không có sự chỉ định của bác sĩ

    Lưu ý:
    Không dùng cho trẻ em < 12 t. Tiền căn quá mẫn với ibuprofen, aspirin & các NSAID khác. Xuất huyết dạ dày- tá tràng tiến triển. Thận Trọng: Phụ nữ có thai & cho con bú. Không dùng thuốc quá 10 ngày. Loét dạ dày- tá tràng nặng hay tiến triển. Sử dụng thuốc cho trẻ em dưới 12 tuổi phải có chỉ định và sự theo dõi của bác sĩ. Chỉ dùng thuốc hạ sốt cho trẻ khi thân nhiệt của trẻ trên 38,50C. Chú ý chườm mát và bổ sung oresol đề phòng mất nước cho trẻ.
    Thuốc cũng có những tác dụng không mong muốn chung giống như các thuốc kháng viêm không steroid khác nhưng ít có tác dụng không mong muốn đối với dạ dày – ruột hơn, Thuốc cũng ảnh hưởng tới sự ức chế kết tập tiểu cầu, nhưng tác dụng này có thể hồi phục được

    Một số tác dụng phụ có thể xảy ra: Phát ban, sưng tấy, hen suyển ( thở khó khè, khó thở) sốc.
    Khi dùng kết hợp một số thuốc nhất đinh theo toa, chế độ ăn uống có thể dẫn đến tác dụng không mong muốn như:

    • Giảm hiệu quả thuốc
    • Giảm khả năng hấp thụ thuốc
    • Làm mất tác dụng hoặc giảm tác dụng thuốc

    Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.
    Nếu cần thêm thông tin, xin hỏi ý kiến bác sỹ.

    *Lưu ý: tác dụng của sản phẩm tùy theo tình trạng từng người

    Xem thêm
  2. KirkLand Ibuprofen 200mg - Chấm dứt các cơn đau hiệu quả
    1.105.000 ₫

    Kirkland Signature ™ Ibuprofen làm giảm đau nhức nhanh chóng ,cảm lạnh thông thường
    -Đau đầu
    -Đau răng
    -Cơ bắp đau nhức
    -Đau lưng
    -Nỗi đau nhỏ của viêm khớp
    -Nỗi đau của chuột rút kinh nguyệt
    -Giảm sốt

    Chỉ Dẫn:
    Không sử dụng quá liều.
    Liều nhỏ nhất có hiệu quả nên được sử dụng.
    Không sử dụng quá thời gian hơn 10 ngày
    Hỏi ý kiến bác sĩ khi cần thiết
    Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng.

    *Lưu ý: tác dụng của sản phẩm tùy theo tình trạng từng người

    Xem thêm
  3. Schwartz Bioresearch, Tinh chất nghệ Curcumin, 1500mg: hỗ trợ giảm đau, chống viêm
    490.000 ₫

    Schwartz Bioresearch Turmeric Curcumin được nghiên cứu và phát triển bởi các chuyên gia, chứa 1500mg Nghệ Curcumin với 95% curcuminoids tiêu chuẩn và 10mg BioPerine® để tăng cường tác dụng sinh học cũng như khả năng hấp thụ.

    • Tăng cường khả năng hấp thụ: Turmeric chứa 10mg BioPerine® trong mỗi liều 1 ngày dùng (3 viên). Nghiên cứu tin cậy của Black Pepper Extract đã chứng minh rằng nhờ vậy mà sự hấp thụ của cơ thể đối với Curcumin được tăng cường đáng kể. BioPerine® quyết định chất lượng của thực phẩm chức năng Curcumin. 
    • Sản phẩm được thử nghiệm kỹ càng: Hiệu lực, nồng độ và độ tinh khiết của từng lô sản phẩm được phân tích và kiểm định một cách kỹ càng bởi các chuyên gia trước khi phát hành. Sản phẩm chứa 100% thành phần tự nhiên, không sử dụng bất kỳ chất kết dính hoặc chất độn nào.
    • Thành phần tự nhiên và an toàn: Schwartz Bioresearch Turmeric Curcumin hoàn toàn tự nhiên, không chứa gluten, lactose, đậu nành, lúa mì, các loại hạt, sắt, đường, hóa chất và màu nhân tạo.

    Thành phần chính: 

    • Nghệ Curcumin, Bioperine (Hạt tiêu đen).
    • Sản phẩm này có chứa 1500mg bột nghệ curcumin trong mỗi ngày dùng (3 viên). Mỗi viên nang chứa 500mg.

    Công dụng: Với tinh nghệ Curcumin cùng sự kết hợp tuyệt vời của BioPerine, Schwartz Bioresearch Turmeric Curcumin là một công thức hữu hiệu trong việc chống viêm, giảm đau và hỗ trợ khớp.

    Cách dùng: Dùng 3 viên chia làm 1 hoặc 2 lần mỗi ngày, có thể dùng trong bữa ăn, hoặc dùng theo chỉ dẫn của Bác sĩ.

    Xem thêm

Lưới Danh sách

Định hướng giảm xuống

3 Sản phẩm